ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
ดู: 68|ตอบ: 0

สาวสวยไซไลหุ่นดี ตัวเล็ก เอวดี หีสวยนมใหญ่ ใจถึง เล่นได้ทุกท่าค่ะ รับรองไม่ผิดหวัง

[คัดลอกลิงก์]

มีนามว่าhongkongnaruk 
 สมาชิกคนที่1299726 
 เงิน 
 ความดี 

คุณยังไม่ได้ใช้เหรียญ
กรุณาคลิกที่นี่เพื่อใช้เหรียญ

โพสต์เมื่อ 3 วันก่อน | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
แอล ค่ะ ตัวเล็กน่ารัก บริการเหมือนแฟน

น่ารัก ขาวสวย หุ่นx   เซ็กจัด บริการถึงใจค่ะ

อายุ20   น้ำหนัก.44   ส่วนสูง.162   สีผิวขาว.  สัดส่วน 35-24-35.

สถานที่รับงาน.  สุขุมวิท-แบริ่ง-สำโรง    ปล. (ไม่รับงานนอกสถานที่ทุกกรณีค่ะ)

ราคาค่าขนม .  2200/2 น้ำ    3ชม.   ไม่รวม โรงแรม

ค้างคืน  4000  ไม่รวม รร.  บริการเต็มที่ตลอดคืน  ออกเที่ยงวันเลยค่ะ

กติกา.  ไม่รับสด ไม่ก้น โม๊คสด  เลียได้  ไม่รับสวิง ขอคนสนใจจริง อย่านัดหลอกนะค่ะ

สะดวกรับงาน.  11 โมง  ถึง  ตี5  นะค่ะนัดก่อนถึงซัก 30 นาที ขอเตรียมตัวก่อนนะค่ะ

ขอคนสนใจมาจริงๆนะค่ะ  0 9 6 - 6 4 7 - 3 6 1 1   เบอร์ แอล  นะค่ะ อย่าโทรเล่น โทรแกล้งนะค่ะ

รับงานจิง ไม่หลอกลวงนะค่ะ     **นัดวันต่อวันนะค่ะ   ไม่รับนัดล่วงหน้าค่ะ**

รูปภาพด้านล่างเลยค่ะ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|โหมดมือถือ|โหมดเฉพาะข้อความ|SidelineTH.net