ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
ดู: 105|ตอบ: 0

สาวไซไลค่ะ ตัวเล็ก เป็นงาน เอาใจเก่ง จิ๋มฟิด นมใหญ่ อาบน้ำได้ ไม่เร่งงานค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

มีนามว่าhongkongnaruk 
 สมาชิกคนที่1299726 
 เงิน 
 ความดี 

คุณยังไม่ได้ใช้เหรียญ
กรุณาคลิกที่นี่เพื่อใช้เหรียญ

โพสต์เมื่อ 3 วันก่อน | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ชื่อ  นิว ค่ะ  อายุ 21  หนัก 45  สูง 163      *-*

สัดส่วน 36-25-34  ผิว ขาวใส หุ่นเอ็กซ์ เซ็กจัด ค่ะ

รับงาน  บางนา-สุขุมวิท-แบริ่ง-สำโรง

ค่าขนม  2400/2น้ ำ  ( (ค้างคืน 4000 ค่ะ ) )  ไม่รวมห้องค่ะ

รับงานตั้งแต่  11.00 โมง ถึง ตี5 ค่ะ

ข้อห้าม** เว้นก้นกับเอาสด** นอกนั้นได้หมด เช่นจูบปาก อมสด  เลียได้ ค่ะ

ไม่รับ สวิง นะค่ะ   **ไม่รับนอกสถานที่ค่ะ**

ขอพี่ ที่นัดจริงนะค่ะ ถ้าไม่สะดวกยังไม่ต้องนัดนะค่ะ
        ขอบคุณมากค่ะ

เบอร์โทร.  0 9 7 - 0 3 6 - 4 7 6 5     นิว ค่ะ

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|โหมดมือถือ|โหมดเฉพาะข้อความ|SidelineTH.net