ตั้งให้เราเป็นเว็บแรกที่คุณเลือก เก็บเราไว้เป็นเว็บโปรด
ดู: 5|ตอบ: 1

ใครสนใจวิวสดๆแอดไลน์ ID:gatai12

[คัดลอกลิงก์]

มีนามว่าciity 
 สมาชิกคนที่1301341 
กระทู้322 
 พลังน้ำใจ
 เงิน826 
 ความดี
 ออนไลน์58 

คุณยังไม่ได้ใช้เหรียญ
กรุณาคลิกที่นี่เพื่อใช้เหรียญ

โพสต์เมื่อ 2017-12-7 18:20:11 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
:: ราคาถูกระวังโดนโกงนะคะ ::

■ วิวสดช่วยตัวเองผ่านกล้องทางไลน์ ■
●วิวสดเห็นทุกอย่างบน+หน้า+ข่างล่าง•สามารถสั่งให้หนูทำอะไรก็ได้หมดเสียวๆยกตัวอย่างเช่นให้หนูร้องครางเป็นชื่อ(ลูกค้า)ให้เกี่ยวเบ็ดเร็วๆให้ขยำนมเป็นต้น•และที่สำคัญสามารถเก็บเวลาไว้วิวต่อในวันต่อไปได้ด้วยค่ะ●

■ โฟนเสียงร้องครางขานชื่อได้ ■
●โฟนเสียงจะเป็นแบบคอลกันธรรมดาไม่เห็นหน้าไมเหมือนวิวเน้นเสียงอย่างเดียวลูกค้าสามารถสั่งให้ร้องครางเสียวๆหรือให้ขานชื่อได้ตามใจชอบเลยค่ะ●

● คลิปวิดิโอช่วยตัวเอง+เอากัน ●
•คลิปวิดิโอขายอยู่2แบบนะค่ะแบบแรกเป็นคลิปช่วยตัวเองแบบที่2เอากันแบบแรกจะคล้ายๆวิวแตกต่างกันแค่ไม่สดแค่นั้นแต่จะเป็นวิดิโอบันทึกไว้อยู่แล้ว•แบบที่สองเป็นคลิปเอากันของหนูเองค่ะ•

● รูปโป๊ช่วยตัวเองเซ็กซี่เสียวๆ●
•รูปโป๊ช่วยตัวเองของหนูจะเน้นไปทางช่วยตัวเองหลายๆรูปแบบนะค่ะ
ว่างนะคะแอดมาเลยคะ ID: gatai12

มีนามว่าciity 
 สมาชิกคนที่1301341 
กระทู้322 
 พลังน้ำใจ
 เงิน826 
 ความดี
 ออนไลน์58 

คุณยังไม่ได้ใช้เหรียญ
กรุณาคลิกที่นี่เพื่อใช้เหรียญ

เจ้าของ| โพสต์เมื่อ 2017-12-7 18:21:35 | แสดงโพสต์ทั้งหมด
เนื้อหาถูกซ่อนไว้ สามารถมองเห็นได้เฉพาะเจ้าของโพสต์เท่านั้น

ใช้ไอเท็ม รายงาน

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ปิด

เว็บมาสเตอร์แนะนำย้อนกลับ /1 ถัดไป

รายชื่อผู้ถูกระงับบัญชี|โหมดมือถือ|โหมดเฉพาะข้อความ|24sidelineth.com